Thông số kỹ thuật thang nhôm rút gọn Nikawa NK-38AI
| Loại | Thang nhôm |
| Mã sản phẩm | NK-38AI |
| Thương hiệu | Nikawa – Nhật Bản |
| Chiều cao chữ A | 1.9 m |
| Chiều cao chữ I | 3.8 m |
| Chiều dài chân phụ | 67 cm |
| Khoảng cách bậc | 30 cm |
| Độ rộng mở thang | 110 cm |
| Thu gọn thang | 0.75 m |
| Tải trọng thang | 150 kg |
| Trọng lượng thang | 14 kg |
| Số bậc thang | 12 bậc |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Công nghệ sản xuất | Nhật Bản |
| Giấy chứng nhận xuất xứ | C/O và C/Q nhập khẩu |
| Tiêu chuẩn chất lượng | EN131 |

